Auður Lilja Erlingsdóttir

Auður Lilja Erlingsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður júní og nóvember–desember 2007, varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður apríl–maí og nóvember 2010, apríl og maí–september 2011, janúar–febrúar og júní 2012 og janúar 2013 (Vinstri hreyfingin – grænt framboð).

Æviágrip

Fædd 23. ágúst 1979.

Stjórnmálafræðingur.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður júní og nóvember–desember 2007, varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður apríl–maí og nóvember 2010, apríl og maí–september 2011, janúar–febrúar og júní 2012 og janúar 2013 (Vinstri hreyfingin – grænt framboð).

Æviágripi síðast breytt 22. janúar 2015.