Erla Ósk Ásgeirsdóttir

Erla Ósk Ásgeirsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður október–nóvember 2007, apríl 2008, febrúar–mars 2010 og desember 2012 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágrip

Fædd 30. september 1977.

Stjórnsýslufræðingur.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður október–nóvember 2007, apríl 2008, febrúar–mars 2010 og desember 2012 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágripi síðast breytt 10. febrúar 2015.