Huld Aðalbjarnardóttir

Huld Aðalbjarnardóttir

Þingseta

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis febrúar–mars 2008, september 2010, júní 2011 og apríl–maí 2012 (Framsóknarflokkur).

Æviágrip

Fædd 7. febrúar 1968.

Skólastjóri.

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis febrúar–mars 2008, september 2010, júní 2011 og apríl–maí 2012 (Framsóknarflokkur).

Æviágripi síðast breytt 11. febrúar 2015.