Sigfús Karlsson

Sigfús Karlsson

Þingseta

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis febrúar–mars 2008 og mars 2013 (Framsóknarflokkur).

Æviágrip

Fæddur 25. september 1965.

Framkvæmdastjóri.

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis febrúar–mars 2008 og mars 2013 (Framsóknarflokkur).

Æviágripi síðast breytt 17. mars 2016.