Sigurlín Margrét Sigurðardóttir

Þingseta

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis október–desember 2003, mars og nóvember 2004 og febrúar–mars 2007 (Frjálslyndi flokkurinn, utan flokka).

Æviágrip

Fædd 23. apríl 1964.

Táknmálskennari.

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis október–desember 2003, mars og nóvember 2004 og febrúar–mars 2007 (Frjálslyndi flokkurinn, utan flokka).

Æviágripi síðast breytt 16. febrúar 2015.