Stefanía Óskarsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykvíkinga október 2000, október–nóvember og nóvember–desember 2001, mars og nóvember–desember 2002 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágrip

Fædd 7. ágúst 1962.

Stjórnmálafræðingur.

Varaþingmaður Reykvíkinga október 2000, október–nóvember og nóvember–desember 2001, mars og nóvember–desember 2002 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágripi síðast breytt 16. febrúar 2015.