Brynhildur S. Björnsdóttir

Brynhildur S. Björnsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður júlí 2013, mars–maí og september 2014 og september 2015 (Björt framtíð).

Æviágrip

Fædd 27. júní 1977.

Framkvæmdastjóri.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður júlí 2013, mars–maí og september 2014 og september 2015 (Björt framtíð).

Æviágripi síðast breytt 22. september 2015.