Sigrún Gunnarsdóttir

Sigrún Gunnarsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður september 2013 og september 2014 (Björt framtíð).

Æviágrip

Fædd 16. maí 1960.

Dósent á viðskiptasviði Háskólans á Bifröst, dósent við hjúkrunarfræðideild Háskóla Íslands og í framkvæmdateymi Þekkingarseturs um þjónandi forystu.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður september 2013 og september 2014 (Björt framtíð).

Æviágripi síðast breytt 16. febrúar 2015.