Margrét Gauja Magnúsdóttir

Margrét Gauja Magnúsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis október og nóvember–desember 2013, apríl og desember 2014, nóvember 2015 og október 2016 (Samfylkingin).

Æviágrip

Fædd 11. nóvember 1976.

Kennari og bæjarfulltrúi.

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis október og nóvember–desember 2013, apríl og desember 2014, nóvember 2015 og október 2016 (Samfylkingin).

Æviágripi síðast breytt 14. október 2016.