Geir Jón Þórisson

Geir Jón Þórisson

Þingseta

Varaþingmaður Suðurkjördæmis febrúar–mars 2014, apríl–maí 2015 og ágúst–september 2016 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágrip

Fæddur 24. apríl 1952.

Fyrrverandi yfirlögregluþjónn.

Varaþingmaður Suðurkjördæmis febrúar–mars 2014, apríl–maí 2015 og ágúst–september 2016 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágripi síðast breytt 8. september 2016.