Viktor Orri Valgarðsson

Viktor Orri Valgarðsson

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður desember 2016 til mars 2017 (Píratar).

Æviágrip

Fæddur 22. október 1989.

Stjórnmálafræðingur.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður desember 2016 til mars 2017 (Píratar).

Æviágripi síðast breytt 6. mars 2017.