Karl G. Sigurbergsson

Þingseta

Varaþingmaður Reyknesinga janúar–febrúar 1968, október–nóvember 1970, febrúar–apríl 1972, mars–apríl 1973, júlí–september 1974, mars–apríl 1975, febrúar–mars og mars–apríl 1976 og apríl–maí 1978 (Alþýðubandalag).

Æviágrip

Fæddur á Eyri í Fáskrúðsfirði 16. júlí 1923, dáinn 11. september 2012. Foreldrar: Sigurbergur Oddsson bóndi og kona hans Oddný Þorsteinsdóttir húsmóðir.

Skipstjóri.

Varaþingmaður Reyknesinga janúar–febrúar 1968, október–nóvember 1970, febrúar–apríl 1972, mars–apríl 1973, júlí–september 1974, mars–apríl 1975, febrúar–mars og mars–apríl 1976 og apríl–maí 1978 (Alþýðubandalag).

Æviágripi síðast breytt 15. febrúar 2016.