Kolbrún Jónsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reyknesinga febrúar–mars og mars 1988, maí 1989, janúar–febrúar 1990 (Borgaraflokkur) og febrúar–mars 1991 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágrip

Fædd í Hafnarfirði 2. júlí 1945. Foreldrar: Jón V. Jónsson forstjóri og kona hans Soffía Jónsdóttir húsmóðir.

Framkvæmdastjóri.

Varaþingmaður Reyknesinga febrúar–mars og mars 1988, maí 1989, janúar–febrúar 1990 (Borgaraflokkur) og febrúar–mars 1991 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágripi síðast breytt 12. febrúar 2015.