Níels Árni Lund

Þingseta

Varaþingmaður Norðurlands eystra október–nóvember 1980, október–nóvember 1981, mars og nóvember 1982, apríl og maí 1984, júní 1985; varaþingmaður Reyknesinga nóvember–desember 1987, febrúar, febrúar–apríl, apríl–maí og desember 1988, mars, maí og nóvember 1989, október og nóvember–desember 1990 og febrúar–mars 1991 (Framsóknarflokkur).

Æviágrip

Fæddur á Nýhöfn í Öxarfjarðarhreppi 1. júlí 1950. Foreldrar: Árni Pétur Lund bóndi og kona hans Helga Kristinsdóttir húsmóðir.

Deildarstjóri.

Varaþingmaður Norðurlands eystra október–nóvember 1980, október–nóvember 1981, mars og nóvember 1982, apríl og maí 1984, júní 1985; varaþingmaður Reyknesinga nóvember–desember 1987, febrúar, febrúar–apríl, apríl–maí og desember 1988, mars, maí og nóvember 1989, október og nóvember–desember 1990 og febrúar–mars 1991 (Framsóknarflokkur).

Æviágripi síðast breytt 24. febrúar 2016.