Pétur Bjarnason

Þingseta

Varaþingmaður Vestfirðinga október 1987, apríl og nóvember 1990, mars–apríl 1992, apríl 1993, mars og október–desember 1994, janúar–febrúar 1995, mars–apríl og nóvember 2000, nóvember 2002, febrúar–mars 2003 (Framsóknarflokkur, Frjálslyndi flokkurinn), varaþingmaður Norðvesturkjördæmis nóvember 2004 og febrúar–mars 2006 (Frjálslyndi flokkurinn).

Æviágrip

Fæddur á Bíldudal 12. júní 1941. Foreldrar: Bjarni Pétursson sjómaður og kona hans Hólmfríður Jónsdóttir húsmóðir.

Fræðslustjóri.

Varaþingmaður Vestfirðinga október 1987, apríl og nóvember 1990, mars–apríl 1992, apríl 1993, mars og október–desember 1994, janúar–febrúar 1995, mars–apríl og nóvember 2000, nóvember 2002, febrúar–mars 2003 (Framsóknarflokkur, Frjálslyndi flokkurinn), varaþingmaður Norðvesturkjördæmis nóvember 2004 og febrúar–mars 2006 (Frjálslyndi flokkurinn).

Æviágripi síðast breytt 14. mars 2016.