Unnar Stefánsson

Þingseta

Landskjörinn varaþingmaður (Suðurlands) mars–maí, maí–júní, nóvember og desember 1960, febrúar 1961, mars 1962, febrúar og desember 1963, febrúar, apríl og nóvember–desember 1964, maí 1965, apríl–maí 1966, apríl 1967, febrúar 1968, febrúar–mars og maí 1969 og apríl–maí og nóvember 1970 (Alþýðuflokkur).

Æviágrip

Fæddur í Neskaupstað 20. apríl 1934. Foreldrar: Stefán Jóhann Guðmundsson húsasmíðameistari og kona hans Elín Guðjónsdóttir húsmóðir.

Deildarstjóri.

Landskjörinn varaþingmaður (Suðurlands) mars–maí, maí–júní, nóvember og desember 1960, febrúar 1961, mars 1962, febrúar og desember 1963, febrúar, apríl og nóvember–desember 1964, maí 1965, apríl–maí 1966, apríl 1967, febrúar 1968, febrúar–mars og maí 1969 og apríl–maí og nóvember 1970 (Alþýðuflokkur).

Æviágripi síðast breytt 30. mars 2016.