Valgerður Gunnarsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykvíkinga nóvember 1991, mars 1992, desember 1993 og mars, apríl og nóvember–desember 1994 (Alþýðuflokkur).

Æviágrip

Fædd á Akureyri 26. október 1950. Foreldrar: Gunnar G. Schram, prófessor og alþingismaður, og Rannveig G. Ágústsdóttir framkvæmdastjóri.

Yfirsjúkraþjálfari.

Varaþingmaður Reykvíkinga nóvember 1991, mars 1992, desember 1993 og mars, apríl og nóvember–desember 1994 (Alþýðuflokkur).

Æviágripi síðast breytt 16. febrúar 2015.