Þorsteinn Gíslason

Þingseta

Varaþingmaður Reykvíkinga febrúar og desember 1968, desember 1969, janúar–mars og desember 1970 og janúar–febrúar 1971 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágrip

Fæddur í Kothúsum í Garði 1. desember 1928, dáinn 12. ágúst 2014. Foreldrar: Gísli Árni Eggertsson skipstjóri, föðurbróðir Eggerts G. Þorsteinssonar, alþingismanns og ráðherra, og kona hans Hrefna Þorsteinsdóttir húsmóðir.

Fiskimálastjóri.

Varaþingmaður Reykvíkinga febrúar og desember 1968, desember 1969, janúar–mars og desember 1970 og janúar–febrúar 1971 (Sjálfstæðisflokkur).

Æviágripi síðast breytt 1. apríl 2016.