Arna Lára Jónsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Varaþingmaður:

141 15.10.2012 – 02.11.2012:  7. þm. NV, Sf ArnaJ* fyrir Ólínu Kjerúlf Þorvarðardóttur
140 16.01.2012 – 30.01.2012:  3. þm. NV, Sf ArnaJ* fyrir Guðbjart Hannesson
138 24.02.2010 – 10.03.2010:  7. þm. NV, Sf ArnaJ* fyrir Ólínu Kjerúlf Þorvarðardóttur