Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  6. þm. NA, Vg BjG
146 23.01.2017 – 11.09.2017:  6. þm. NA, Vg BjG
    29.10.2016 – 23.01.2017:  6. þm. NA, Vg BjG
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  9. þm. NA, Vg BjG
144 27.10.2014 – 07.09.2015:  9. þm. NA, Vg BjG
    13.10.2014 – 27.10.2014:  9. þm. NA, Vg BjG
    09.09.2014 – 12.10.2014:  9. þm. NA, Vg BjG
143 14.04.2014 – 08.09.2014:  9. þm. NA, Vg BjG
    07.04.2014 – 14.04.2014:  9. þm. NA, Vg BjG með varamann: Edward H. Huijbens
    01.10.2013 – 07.04.2014:  9. þm. NA, Vg BjG
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  9. þm. NA, Vg BjG

Varaþingmaður:

141 20.03.2013 – 28.03.2013:  5. þm. NA, Vg BjG* fyrir Þuríði Backman
    12.11.2012 – 05.12.2012:  5. þm. NA, Vg BjG* fyrir Þuríði Backman
140 28.03.2012 – 31.03.2012:  5. þm. NA, Vg BjG* fyrir Þuríði Backman
139 13.04.2011 – 16.04.2011:  5. þm. NA, Vg BjG* fyrir Þuríði Backman
137 14.08.2009 – 29.08.2009:  5. þm. NA, Vg BjG* fyrir Þuríði Backman
    16.07.2009 – 14.08.2009:  8. þm. NA, Vg BjG* fyrir Björn Val Gíslason
    25.05.2009 – 08.06.2009:  8. þm. NA, Vg BjG* fyrir Björn Val Gíslason
132 13.03.2006 – 19.04.2006:  5. þm. NA, Vg BjG fyrir Steingrím J. Sigfússon
131 02.11.2004 – 17.11.2004:  5. þm. NA, Vg BjG fyrir Steingrím J. Sigfússon

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : varaformaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks
145 08.09.2015 – 28.10.2016: varaformaður þingflokks
144 09.09.2014 – 07.09.2015: varaformaður þingflokks