Steinunn Þóra Árnadóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 22.09.2017 –           :  6. þm. RN, Vg SÞÁ
    15.09.2017 – 22.09.2017:  6. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Orri Páll Jóhannsson
    12.09.2017 – 15.09.2017:  6. þm. RN, Vg SÞÁ
146 17.05.2017 – 11.09.2017:  6. þm. RN, Vg SÞÁ
    08.05.2017 – 16.05.2017:  6. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Álfheiður Ingadóttir
    29.10.2016 – 08.05.2017:  6. þm. RN, Vg SÞÁ
145 21.03.2016 – 28.10.2016:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
    14.03.2016 – 21.03.2016:  8. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Björn Valur Gíslason
    04.11.2015 – 14.03.2016:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
    21.10.2015 – 04.11.2015:  8. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Björn Valur Gíslason
    08.09.2015 – 21.10.2015:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
144 04.07.2015 – 07.09.2015:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
    29.06.2015 – 03.07.2015:  8. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Andrés Ingi Jónsson
    17.11.2014 – 29.06.2015:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
    03.11.2014 – 17.11.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Eyrún Eyþórsdóttir
    03.11.2014 – 03.11.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
    13.10.2014 – 03.11.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ með varamann: Björn Valur Gíslason
    09.09.2014 – 12.10.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ
143 18.08.2014 – 08.09.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ

Varaþingmaður:

143 25.03.2014 – 08.04.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ fyrir Árna Þór Sigurðsson
    03.03.2014 – 10.03.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ fyrir Árna Þór Sigurðsson
    17.02.2014 – 24.02.2014:  8. þm. RN, Vg SÞÁ fyrir Árna Þór Sigurðsson
    25.11.2013 – 09.12.2013:  8. þm. RN, Vg SÞÁ fyrir Árna Þór Sigurðsson
    07.10.2013 – 18.10.2013:  8. þm. RN, Vg SÞÁ fyrir Árna Þór Sigurðsson
135 15.01.2008 – 13.03.2008:  4. þm. RN, Vg SÞÁ fyrir Katrínu Jakobsdóttur