Bryndís Haraldsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  2. þm. SV, S BHar*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  2. þm. SV, S BHar
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  2. þm. SV, S BHar*
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  2. þm. SV, S BHar*
    29.05.2017 – 01.06.2017:  2. þm. SV, S BHar* með varamann: Karen Elísabet Halldórsdóttir*
    11.01.2017 – 29.05.2017:  2. þm. SV, S BHar*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  2. þm. SV, S BHar

Varaþingmaður:

133 27.02.2007 – 13.03.2007:  6. þm. SV, S BHar* fyrir Þorgerði K. Gunnarsdóttur
132 18.11.2005 – 05.12.2005:  8. þm. SV, S BHar* fyrir Þorgerði K. Gunnarsdóttur

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 27.10.2017: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
146 02.02.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins

Forsetaembætti:

148 14.12.2017 –           : 6. varaforseti