Logi Einarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  5. þm. NA, Sf LE
    28.10.2017 – 14.12.2017:  5. þm. NA, Sf LE
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  9. þm. NA, Sf LE
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  9. þm. NA, Sf LE

Varaþingmaður:

141 14.01.2013 – 07.03.2013:  3. þm. NA, Sf LME* fyrir Kristján L. Möller
140 14.12.2011 – 18.12.2011:  7. þm. NA, Sf LME* fyrir Sigmund Erni Rúnarsson
    17.10.2011 – 31.10.2011:  3. þm. NA, Sf LME* fyrir Kristján L. Möller
139 13.04.2011 – 16.04.2011:  7. þm. NA, Sf LME* fyrir Sigmund Erni Rúnarsson
    11.10.2010 – 25.10.2010:  7. þm. NA, Sf LME* fyrir Sigmund Erni Rúnarsson