Ásmundur Friðriksson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  4. þm. SU, S ÁsF*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  4. þm. SU, S ÁsF
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  3. þm. SU, S ÁsF*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  3. þm. SU, S ÁsF*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  3. þm. SU, S ÁsF
145 02.11.2015 – 28.10.2016:  7. þm. SU, S ÁsF*
    19.10.2015 – 02.11.2015:  7. þm. SU, S ÁsF* með varamann: Sandra Dís Hafþórsdóttir*
    08.09.2015 – 19.10.2015:  7. þm. SU, S ÁsF*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  7. þm. SU, S ÁsF*
143 03.03.2014 – 08.09.2014:  7. þm. SU, S ÁsF*
    19.02.2014 – 03.03.2014:  7. þm. SU, S ÁsF* með varamann: Geir Jón Þórisson*
    01.10.2013 – 19.02.2014:  7. þm. SU, S ÁsF*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  7. þm. SU, S ÁsF*