Björt Ólafsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  9. þm. RN, Bf BjÓ*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  9. þm. RN, Bf BjÓ*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  9. þm. RN, Bf BjÓ
145 21.01.2016 – 28.10.2016:  6. þm. RN, Bf BjÓ
    01.12.2015 – 21.01.2016:  6. þm. RN, Bf BjÓ
    14.09.2015 – 01.12.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ með varamann: Heiða Kristín Helgadóttir
    08.09.2015 – 14.09.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ
144 04.07.2015 – 07.09.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ
    22.06.2015 – 03.07.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ með varamann: Eldar Ástþórsson
    19.06.2015 – 22.06.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ
    27.05.2015 – 19.06.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ með varamann: Eldar Ástþórsson
    09.09.2014 – 27.05.2015:  6. þm. RN, Bf BjÓ
143 17.03.2014 – 08.09.2014:  6. þm. RN, Bf BjÓ
    10.03.2014 – 17.03.2014:  6. þm. RN, Bf BjÓ með varamann: Heiða Kristín Helgadóttir
    01.10.2013 – 10.03.2014:  6. þm. RN, Bf BjÓ
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  6. þm. RN, Bf BjÓ

Ráðherraembætti:

147 12.09.2017 –           : umhverfis- og auðlindaráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: umhverfis- og auðlindaráðherra

Embætti þingflokks:

146 06.12.2016 – 18.01.2017: formaður þingflokks

Forsetaembætti:

145 21.01.2016 – 28.10.2016: 6. varaforseti