Brynjar Níelsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  5. þm. RS, S BN*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  5. þm. RS, S BN
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  1. þm. RS, S BN*
146 07.04.2017 – 11.09.2017:  1. þm. RS, S BN*
    03.04.2017 – 07.04.2017:  1. þm. RS, S BN* með varamann: Bessí Jóhannsdóttir*
    08.02.2017 – 03.04.2017:  1. þm. RS, S BN*
    11.01.2017 – 08.02.2017:  4. þm. RS, S BN*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  4. þm. RS, S BN
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  5. þm. RN, S BN*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  5. þm. RN, S BN*
143 03.02.2014 – 08.09.2014:  5. þm. RN, S BN*
    27.01.2014 – 03.02.2014:  5. þm. RN, S BN* með varamann: Ingibjörg Óðinsdóttir*
    01.10.2013 – 27.01.2014:  5. þm. RN, S BN*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  5. þm. RN, S BN*

Embætti þingflokks:

146 06.12.2016 – 23.01.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 19.09.2017: stjórnskipunar- og eftirlits­nefnd
146 26.01.2017 – 11.09.2017: stjórnskipunar- og eftirlits­nefnd

Forsetaembætti:

148 14.12.2017 –           : 2. varaforseti