Elsa Lára Arnardóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  6. þm. NV, F ELA
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  6. þm. NV, F ELA
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  6. þm. NV, F ELA*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  6. þm. NV, F ELA*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  6. þm. NV, F ELA*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  6. þm. NV, F ELA*

Formaður nefnda:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
144 09.09.2014 – 07.09.2015: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
143 30.09.2013 – 08.09.2014: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
142 06.06.2013 – 30.09.2013: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu