Hanna Birna Kristjánsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 08.09.2015 – 28.10.2016:  1. þm. RS, S HBK*
144 27.04.2015 – 07.09.2015:  1. þm. RS, S HBK*
    20.01.2015 – 27.04.2015:  1. þm. RS, S HBK* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    20.01.2015 – 20.01.2015:  1. þm. RS, S HBK*
    20.01.2015 – 20.01.2015:  1. þm. RS, S HBK* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    17.12.2014 – 20.01.2015:  1. þm. RS, S HBK*
    05.12.2014 – 17.12.2014:  1. þm. RS, S HBK* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    04.12.2014 – 05.12.2014:  1. þm. RS, S HBK*
    09.09.2014 – 04.12.2014:  1. þm. RS, S HBK*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  1. þm. RS, S HBK*
142 05.07.2013 – 30.09.2013:  1. þm. RS, S HBK*
    04.07.2013 – 05.07.2013:  1. þm. RS, S HBK* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    23.05.2013 – 04.07.2013:  1. þm. RS, S HBK*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  1. þm. RS, S HBK*

Ráðherraembætti:

144 09.09.2014 – 04.12.2014: innanríkisráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: innanríkisráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: innanríkisráðherra

Formaður nefnda:

145 17.09.2015 – 28.10.2016: utanríkismála­nefnd