Haraldur Benediktsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  1. þm. NV, S HarB*
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  1. þm. NV, S HarB*
    31.05.2017 – 01.06.2017:  1. þm. NV, S HarB* með varamann: Jónína E. Arnardóttir*
    11.01.2017 – 31.05.2017:  1. þm. NV, S HarB*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  1. þm. NV, S HarB
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  4. þm. NV, S HarB*
144 06.02.2015 – 07.09.2015:  4. þm. NV, S HarB*
    20.01.2015 – 06.02.2015:  4. þm. NV, S HarB* með varamann: Sigurður Örn Ágústsson*
    09.09.2014 – 20.01.2015:  4. þm. NV, S HarB*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  4. þm. NV, S HarB*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  4. þm. NV, S HarB*

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: fjár­laga­nefnd
146 25.01.2017 – 11.09.2017: fjár­laga­nefnd
    06.12.2016 – 24.01.2017: fjár­laga­nefnd