Jón Þór Ólafsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  8. þm. SV, P JÞÓ
    28.10.2017 – 14.12.2017:  8. þm. SV, P JÞÓ
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  3. þm. SV, P JÞÓ
146 14.03.2017 – 11.09.2017:  3. þm. SV, P JÞÓ
    06.03.2017 – 14.03.2017:  3. þm. SV, P JÞÓ með varamann: Sara Elísa Þórðardóttir
    06.12.2016 – 06.03.2017:  3. þm. SV, P JÞÓ
    29.10.2016 – 06.12.2016:  3. þm. SV, P JÞÓ
144 09.03.2015 – 07.09.2015: 10. þm. RS, P JÞÓ
    02.03.2015 – 09.03.2015: 10. þm. RS, P JÞÓ með varamann: Ásta Guðrún Helgadóttir
    09.09.2014 – 02.03.2015: 10. þm. RS, P JÞÓ
143 17.03.2014 – 08.09.2014: 10. þm. RS, P JÞÓ
    10.03.2014 – 17.03.2014: 10. þm. RS, P JÞÓ með varamann: Ásta Guðrún Helgadóttir
    01.10.2013 – 10.03.2014: 10. þm. RS, P JÞÓ
142 27.04.2013 – 30.09.2013: 10. þm. RS, P JÞÓ

Embætti þingflokks:

144 09.09.2014 – 07.09.2015: varaformaður þingflokks

Forsetaembætti:

148 14.12.2017 –           : 5. varaforseti
147 12.09.2017 – 27.10.2017: 3. varaforseti
146 06.12.2016 – 11.09.2017: 3. varaforseti