Óttarr Proppé - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 – 27.10.2017:  7. þm. SV, Bf ÓP*
146 29.05.2017 – 11.09.2017:  7. þm. SV, Bf ÓP*
    22.05.2017 – 29.05.2017:  7. þm. SV, Bf ÓP* með varamann: Karólína Helga Símonardóttir*
    11.01.2017 – 22.05.2017:  7. þm. SV, Bf ÓP*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  7. þm. SV, Bf ÓP
145 22.09.2015 – 28.10.2016: 11. þm. RS, Bf ÓP
    14.09.2015 – 21.09.2015: 11. þm. RS, Bf ÓP með varamann: Brynhildur S. Björnsdóttir
    08.09.2015 – 14.09.2015: 11. þm. RS, Bf ÓP
144 09.09.2014 – 07.09.2015: 11. þm. RS, Bf ÓP
143 01.10.2013 – 08.09.2014: 11. þm. RS, Bf ÓP
142 05.07.2013 – 30.09.2013: 11. þm. RS, Bf ÓP
    01.07.2013 – 05.07.2013: 11. þm. RS, Bf ÓP með varamann: Brynhildur S. Björnsdóttir
    06.06.2013 – 01.07.2013: 11. þm. RS, Bf ÓP
    27.04.2013 – 06.06.2013: 11. þm. RS, Bf ÓP

Ráðherraembætti:

148 28.10.2017 – 30.11.2017: heilbrigðisráðherra
147 12.09.2017 – 27.10.2017: heilbrigðisráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: heilbrigðisráðherra

Forsetaembætti:

145 08.09.2015 – 15.09.2015: 6. varaforseti
144 09.09.2014 – 07.09.2015: 6. varaforseti
143 30.09.2013 – 08.09.2014: 6. varaforseti
142 06.06.2013 – 30.09.2013: 6. varaforseti