Valgerður Gunnarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 – 27.10.2017:  8. þm. NA, S ValG*
146 24.01.2017 – 11.09.2017:  8. þm. NA, S ValG*
    11.01.2017 – 24.01.2017:  8. þm. NA, S ValG*
    06.12.2016 – 11.01.2017:  8. þm. NA, S ValG
    29.10.2016 – 06.12.2016:  8. þm. NA, S ValG
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  6. þm. NA, S ValG*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  6. þm. NA, S ValG*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  6. þm. NA, S ValG*
142 06.06.2013 – 30.09.2013:  6. þm. NA, S ValG*
    27.04.2013 – 06.06.2013:  6. þm. NA, S ValG*

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 27.10.2017: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    12.09.2017 – 27.10.2017: umhverfis- og samgöngu­nefnd
146 07.02.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    25.01.2017 – 11.09.2017: umhverfis- og samgöngu­nefnd

Forsetaembætti:

146 06.12.2016 – 24.01.2017: 4. varaforseti
145 08.09.2015 – 28.10.2016: 3. varaforseti
144 09.09.2014 – 07.09.2015: 3. varaforseti
143 30.09.2013 – 08.09.2014: 3. varaforseti
142 06.06.2013 – 30.09.2013: 3. varaforseti