Vilhjálmur Árnason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  5. þm. SU, S VilÁ*
146 01.05.2017 – 11.09.2017:  5. þm. SU, S VilÁ*
    24.04.2017 – 01.05.2017:  5. þm. SU, S VilÁ* með varamann: Kristín Traustadóttir*
    20.03.2017 – 24.04.2017:  5. þm. SU, S VilÁ*
    13.03.2017 – 20.03.2017:  5. þm. SU, S VilÁ* með varamann: Kristín Traustadóttir*
    11.01.2017 – 13.03.2017:  5. þm. SU, S VilÁ*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  5. þm. SU, S VilÁ
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  9. þm. SU, S VilÁ*
144 12.05.2015 – 07.09.2015:  9. þm. SU, S VilÁ*
    28.04.2015 – 12.05.2015:  9. þm. SU, S VilÁ* með varamann: Geir Jón Þórisson*
    09.09.2014 – 28.04.2015:  9. þm. SU, S VilÁ*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  9. þm. SU, S VilÁ*
142 05.07.2013 – 30.09.2013:  9. þm. SU, S VilÁ*
    04.07.2013 – 05.07.2013:  9. þm. SU, S VilÁ* með varamann: Oddgeir Ágúst Ottesen*
    27.04.2013 – 04.07.2013:  9. þm. SU, S VilÁ*