Vilhjálmur Bjarnason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           : 11. þm. SV, S VilB*
146 11.01.2017 – 11.09.2017: 11. þm. SV, S VilB*
    29.10.2016 – 11.01.2017: 11. þm. SV, S VilB
145 10.10.2016 – 28.10.2016:  9. þm. SV, S VilB*
    03.10.2016 – 10.10.2016:  9. þm. SV, S VilB* með varamann: Óli Björn Kárason*
    08.09.2015 – 03.10.2016:  9. þm. SV, S VilB*
144 17.12.2014 – 07.09.2015:  9. þm. SV, S VilB*
    16.12.2014 – 17.12.2014:  9. þm. SV, S VilB* með varamann: Óli Björn Kárason*
    09.09.2014 – 16.12.2014:  9. þm. SV, S VilB*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  9. þm. SV, S VilB*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  9. þm. SV, S VilB*