Þórunn Egilsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  5. þm. NA, F ÞórE
146 29.05.2017 – 11.09.2017:  5. þm. NA, F ÞórE
    22.05.2017 – 29.05.2017:  5. þm. NA, F ÞórE með varamann: Líneik Anna Sævarsdóttir
    24.01.2017 – 22.05.2017:  5. þm. NA, F ÞórE
    06.12.2016 – 24.01.2017:  5. þm. NA, F ÞórE
    29.10.2016 – 06.12.2016:  5. þm. NA, F ÞórE
145 06.10.2015 – 28.10.2016:  8. þm. NA, F ÞórE*
    08.09.2015 – 06.10.2015:  8. þm. NA, F ÞórE*
144 20.01.2015 – 07.09.2015:  8. þm. NA, F ÞórE*
    09.09.2014 – 20.01.2015:  8. þm. NA, F ÞórE*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  8. þm. NA, F ÞórE*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  8. þm. NA, F ÞórE*

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : formaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: formaður þingflokks
145 08.09.2015 – 28.10.2016: varaformaður þingflokks
144 20.01.2015 – 07.09.2015: formaður þingflokks
    09.09.2014 – 20.01.2015: varaformaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: varaformaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

146 19.12.2016 – 24.01.2017: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
145 08.09.2015 – 28.10.2016: Íslands­deild NATO-þingsins
144 09.09.2014 – 07.09.2015: Íslands­deild NATO-þingsins
143 30.09.2013 – 08.09.2014: Íslands­deild NATO-þingsins
142 06.06.2013 – 30.09.2013: Íslands­deild NATO-þingsins

Forsetaembætti:

147 12.09.2017 –           : 5. varaforseti
146 24.01.2017 – 11.09.2017: 5. varaforseti
    06.12.2016 – 24.01.2017: 1. varaforseti
    29.10.2016 – 06.12.2016: starfsforseti
145 06.10.2015 – 28.10.2016: 2. varaforseti