Rósa Björk Brynjólfsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 28.10.2017 –           :  3. þm. SV, Vg RBB
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  5. þm. SV, Vg RBB
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  5. þm. SV, Vg RBB

Varaþingmaður:

145 18.04.2016 – 25.04.2016:  8. þm. SV, Vg RBB fyrir Ögmund Jónasson
    25.01.2016 – 01.02.2016:  8. þm. SV, Vg RBB fyrir Ögmund Jónasson
144 20.04.2015 – 27.04.2015:  8. þm. SV, Vg RBB fyrir Ögmund Jónasson
    26.01.2015 – 02.02.2015:  8. þm. SV, Vg RBB fyrir Ögmund Jónasson
142 24.06.2013 – 01.07.2013:  8. þm. SV, Vg RBB fyrir Ögmund Jónasson