Halldór Blöndal - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 06.11.2006 – 11.05.2007:  2. þm. NA, S HBl*
    19.10.2006 – 06.11.2006:  2. þm. NA, S HBl* með varamann: Sigríður Ingvarsdóttir*
    01.10.2006 – 19.10.2006:  2. þm. NA, S HBl*
132 06.06.2006 – 30.09.2006:  2. þm. NA, S HBl*
    03.06.2006 – 06.06.2006:  2. þm. NA, S HBl*
    01.10.2005 – 31.05.2006:  2. þm. NA, S HBl*
131 18.11.2004 – 30.09.2005:  2. þm. NA, S HBl*
    01.10.2004 – 02.11.2004:  2. þm. NA, S HBl*
130 28.05.2004 – 01.10.2004:  2. þm. NA, S HBl*
    01.10.2003 – 25.05.2004:  2. þm. NA, S HBl*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  2. þm. NA, S HBl*
128 06.11.2002 – 10.05.2003:  1. þm. NE, S HBl*
    01.10.2002 – 23.10.2002:  1. þm. NE, S HBl*
127 19.11.2001 – 01.10.2002:  1. þm. NE, S HBl*
    01.10.2001 – 05.11.2001:  1. þm. NE, S HBl*
126 07.04.2001 – 30.09.2001:  1. þm. NE, S HBl*
    06.12.2000 – 14.03.2001:  1. þm. NE, S HBl*
    02.10.2000 – 20.11.2000:  1. þm. NE, S HBl*
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  1. þm. NE, S HBl*
124 28.05.1999 – 01.10.1999:  1. þm. NE, S HBl*
    08.05.1999 – 28.05.1999:  1. þm. NE, S HBl*
123 23.03.1999 – 08.05.1999:  2. þm. NE, S HBl*
    01.10.1998 – 25.02.1999:  2. þm. NE, S HBl*
122 16.04.1998 – 01.10.1998:  2. þm. NE, S HBl*
    01.10.1997 – 16.04.1998:  2. þm. NE, S HBl*
121 17.03.1997 – 01.10.1997:  2. þm. NE, S HBl*
    01.10.1996 – 03.03.1997:  2. þm. NE, S HBl*
120 02.10.1995 – 30.09.1996:  2. þm. NE, S HBl*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  2. þm. NE, S HBl*
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  2. þm. NE, S HBl*
117 06.12.1993 – 01.10.1994:  2. þm. NE, S HBl*
    18.10.1993 – 22.11.1993:  2. þm. NE, S HBl*
    01.10.1993 – 04.10.1993:  2. þm. NE, S HBl*
116 10.02.1993 – 30.09.1993:  2. þm. NE, S HBl*
    17.08.1992 – 04.01.1993:  2. þm. NE, S HBl*
115 25.11.1991 – 17.08.1992:  2. þm. NE, S HBl*
    01.10.1991 – 11.11.1991:  2. þm. NE, S HBl*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  2. þm. NE, S HBl neðri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991:  2. þm. NE, S HBl efri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990:  2. þm. NE, S HBl efri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989:  2. þm. NE, S HBl efri deild
110 10.10.1987 – 09.10.1988:  2. þm. NE, S HBl efri deild
109 10.10.1986 – 09.10.1987:  2. þm. NE, S HBl neðri deild
108 11.02.1986 – 09.10.1986:  2. þm. NE, S HBl neðri deild
    10.10.1985 – 26.01.1986:  2. þm. NE, S HBl neðri deild
107 12.02.1985 – 21.06.1985:  2. þm. NE, S HBl neðri deild
    10.10.1984 – 27.01.1985:  2. þm. NE, S HBl neðri deild
106 24.04.1984 – 09.10.1984:  5. þm. NE, S HBl neðri deild
    12.12.1983 – 08.04.1984:  5. þm. NE, S HBl neðri deild
    24.10.1983 – 20.11.1983:  5. þm. NE, S HBl neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  7. þm. LA, S HBl neðri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  7. þm. LA, S HBl neðri deild
103 10.10.1980 – 10.10.1981:  7. þm. LA, S HBl neðri deild
102 12.12.1979 – 10.10.1980:  7. þm. LA, S HBl neðri deild

Varaþingmaður:

100 27.03.1979 – 22.04.1979:  6. þm. NE, S HBl neðri deild, aðalmaður: Lárus Jónsson
    21.11.1978 – 05.12.1978:  2. þm. NE, S HBl efri deild, aðalmaður: Jón G. Sólnes
    11.10.1978 – 29.10.1978:  6. þm. NE, S HBl neðri deild, aðalmaður: Lárus Jónsson
 99 22.11.1977 – 21.12.1977: 10. þm. LA, S HBl efri deild, aðalmaður: Axel Jónsson
 98 05.03.1977 – 19.03.1977:  4. þm. NE, S HBl neðri deild, aðalmaður: Lárus Jónsson
    15.11.1976 – 27.11.1976:  2. þm. NE, S HBl efri deild, aðalmaður: Jón G. Sólnes
 97 20.10.1975 – 09.11.1975:  2. þm. NE, S HBl efri deild, aðalmaður: Jón G. Sólnes
 96 30.10.1974 – 01.12.1974:  4. þm. NE, S HBl neðri deild, aðalmaður: Lárus Jónsson
 94 21.01.1974 – 08.05.1974:  2. þm. NE, S HBl efri deild, aðalmaður: Magnús Jónsson
    15.10.1973 – 10.11.1973:  2. þm. NE, S HBl efri deild, aðalmaður: Magnús Jónsson
 93 28.11.1972 – 19.12.1972:  9. þm. LA, S HBl neðri deild, aðalmaður: Ellert B. Schram
 92 02.12.1971 – 20.12.1971:  2. þm. NE, S HBl efri deild, aðalmaður: Magnús Jónsson

Ráðherraembætti:

123 01.10.1998 – 28.05.1999: samgönguráðherra
122 01.10.1997 – 01.10.1998: samgönguráðherra
121 01.10.1996 – 01.10.1997: samgönguráðherra
120 02.10.1995 – 30.09.1996: samgönguráðherra
119 16.05.1995 – 02.10.1995: samgönguráðherra
118 01.10.1994 – 23.04.1995: landbúnaðarráðherra
    01.10.1994 – 23.04.1995: samgönguráðherra
117 01.10.1993 – 01.10.1994: landbúnaðarráðherra
    01.10.1993 – 01.10.1994: samgönguráðherra
116 17.08.1992 – 30.09.1993: landbúnaðarráðherra
    17.08.1992 – 30.09.1993: samgönguráðherra
115 01.10.1991 – 17.08.1992: landbúnaðarráðherra
    01.10.1991 – 17.08.1992: samgönguráðherra
114 13.05.1991 – 30.09.1991: landbúnaðarráðherra
    13.05.1991 – 30.09.1991: samgönguráðherra

Formaður nefnda:

133 09.10.2006 – 11.05.2007: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
    05.10.2006 – 11.05.2007: utanríkismála­nefnd
132 10.10.2005 – 30.09.2006: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
    10.10.2005 – 30.09.2006: utanríkismála­nefnd
110 10.10.1987 – 09.10.1988: efri deild fjár­hags- og við­skipta­nefnd
109 10.10.1986 – 09.10.1987: neðri deild mennta­mála­nefnd
108 10.10.1985 – 09.10.1986: neðri deild mennta­mála­nefnd
107 10.10.1984 – 21.06.1985: neðri deild mennta­mála­nefnd
106 10.10.1983 – 09.10.1984: neðri deild mennta­mála­nefnd

Forsetaembætti:

131 01.10.2004 – 30.09.2005: forseti
130 01.10.2003 – 01.10.2004: forseti
129 27.05.2003 – 30.09.2003: forseti
128 01.10.2002 – 10.05.2003: forseti
127 01.10.2001 – 01.10.2002: forseti
126 20.03.2001 – 30.09.2001: forseti
125 01.10.1999 – 02.10.2000: forseti
124 08.06.1999 – 01.10.1999: forseti
109 10.10.1986 – 09.10.1987: skrifari Nd. neðri deild
108 10.10.1985 – 09.10.1986: skrifari Nd. neðri deild
107 10.10.1984 – 09.10.1985: skrifari Nd. neðri deild
106 10.10.1983 – 09.10.1984: skrifari Nd. neðri deild
105 11.10.1982 – 09.10.1983: skrifari Nd. neðri deild
104 10.10.1981 – 09.10.1982: skrifari Nd. neðri deild
103 10.10.1980 – 09.10.1981: skrifari Nd. neðri deild
102 12.12.1979 – 09.10.1980: skrifari Nd. neðri deild