Ásta Guðrún Helgadóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 – 27.10.2017:  3. þm. RS, P ÁstaH
146 15.05.2017 – 11.09.2017:  3. þm. RS, P ÁstaH
    01.02.2017 – 15.05.2017:  3. þm. RS, P ÁstaH
    29.10.2016 – 01.02.2017:  3. þm. RS, P ÁstaH
145 07.03.2016 – 28.10.2016: 10. þm. RS, P ÁstaH
    29.02.2016 – 07.03.2016: 10. þm. RS, P ÁstaH með varamann: Sigurbjörg Erla Egilsdóttir
    08.09.2015 – 29.02.2016: 10. þm. RS, P ÁstaH

Varaþingmaður:

144 02.03.2015 – 09.03.2015: 10. þm. RS, P ÁstaH fyrir Jón Þór Ólafsson
143 10.03.2014 – 17.03.2014: 10. þm. RS, P ÁstaH fyrir Jón Þór Ólafsson

Embætti þingflokks:

146 31.01.2017 – 15.05.2017: formaður þingflokks
    06.12.2016 – 31.01.2017: varaformaður þingflokks