Andrés Ingi Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           : 10. þm. RN, Vg AIJ
146 02.06.2017 – 11.09.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ
    01.06.2017 – 01.06.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ með varamann: Þorsteinn V. Einarsson
    22.05.2017 – 01.06.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ
    15.05.2017 – 22.05.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ með varamann: Iðunn Garðarsdóttir
    03.02.2017 – 15.05.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ
    24.01.2017 – 03.02.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ með varamann: Orri Páll Jóhannsson
    29.10.2016 – 24.01.2017: 10. þm. RN, Vg AIJ

Varaþingmaður:

144 29.06.2015 – 03.07.2015:  8. þm. RN, Vg AIJ fyrir Steinunni Þóru Árnadóttur