Einar K. Guðfinnsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 07.04.2016 – 28.10.2016:  2. þm. NV, S EKG*
    08.09.2015 – 07.04.2016:  2. þm. NV, S EKG*
144 24.11.2014 – 07.09.2015:  2. þm. NV, S EKG*
    17.11.2014 – 24.11.2014:  2. þm. NV, S EKG* með varamann: Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir*
    09.09.2014 – 17.11.2014:  2. þm. NV, S EKG*
143 03.02.2014 – 08.09.2014:  2. þm. NV, S EKG*
    27.01.2014 – 03.02.2014:  2. þm. NV, S EKG* með varamann: Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir*
    01.10.2013 – 27.01.2014:  2. þm. NV, S EKG*
142 06.06.2013 – 30.09.2013:  2. þm. NV, S EKG*
    05.06.2013 – 06.06.2013:  2. þm. NV, S EKG*
    27.04.2013 – 05.06.2013:  2. þm. NV, S EKG*
141 29.10.2012 – 27.04.2013:  5. þm. NV, S EKG
    22.10.2012 – 29.10.2012:  5. þm. NV, S EKG með varamann: Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir
    11.09.2012 – 22.10.2012:  5. þm. NV, S EKG
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  5. þm. NV, S EKG
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  5. þm. NV, S EKG
138 26.10.2009 – 30.09.2010:  5. þm. NV, S EKG
    12.10.2009 – 26.10.2009:  5. þm. NV, S EKG með varamann: Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir
    01.10.2009 – 12.10.2009:  5. þm. NV, S EKG
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  5. þm. NV, S EKG
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  5. þm. NV, S EKG
    01.10.2008 – 01.02.2009:  5. þm. NV, S EKG*
135 05.05.2008 – 30.09.2008:  5. þm. NV, S EKG*
    21.04.2008 – 05.05.2008:  5. þm. NV, S EKG* með varamann: Guðný Helga Björnsdóttir*
    01.01.2008 – 21.04.2008:  5. þm. NV, S EKG*
    13.11.2007 – 31.12.2007:  5. þm. NV, S EKG*
    30.10.2007 – 13.11.2007:  5. þm. NV, S EKG* með varamann: Guðný Helga Björnsdóttir*
    01.10.2007 – 30.10.2007:  5. þm. NV, S EKG*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  5. þm. NV, S EKG*
133 20.11.2006 – 11.05.2007:  4. þm. NV, S EKG*
    31.10.2006 – 20.11.2006:  4. þm. NV, S EKG* með varamann: Guðjón Guðmundsson*
    01.10.2006 – 31.10.2006:  4. þm. NV, S EKG*
132 19.09.2006 – 30.09.2006:  4. þm. NV, S EKG*
    15.06.2006 – 19.09.2006:  4. þm. NV, S EKG*
    06.06.2006 – 15.06.2006:  4. þm. NV, S EKG*
    03.06.2006 – 06.06.2006:  4. þm. NV, S EKG*
    03.04.2006 – 02.06.2006:  4. þm. NV, S EKG*
    28.11.2005 – 20.03.2006:  4. þm. NV, S EKG*
    01.10.2005 – 14.11.2005:  4. þm. NV, S EKG*
131 27.09.2005 – 30.09.2005:  4. þm. NV, S EKG*
    18.04.2005 – 27.09.2005:  4. þm. NV, S EKG*
    01.10.2004 – 31.03.2005:  4. þm. NV, S EKG*
130 29.04.2004 – 01.10.2004:  4. þm. NV, S EKG*
    01.10.2003 – 15.04.2004:  4. þm. NV, S EKG*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  4. þm. NV, S EKG*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  1. þm. VF, S EKG*
127 27.03.2002 – 01.10.2002:  1. þm. VF, S EKG*
    01.10.2001 – 15.03.2002:  1. þm. VF, S EKG*
126 07.04.2001 – 30.09.2001:  1. þm. VF, S EKG*
    30.10.2000 – 02.04.2001:  1. þm. VF, S EKG*
    02.10.2000 – 12.10.2000:  1. þm. VF, S EKG*
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  1. þm. VF, S EKG*
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  1. þm. VF, S EKG*
123 01.10.1998 – 08.05.1999:  1. þm. VF, S EKG*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  1. þm. VF, S EKG*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  1. þm. VF, S EKG*
120 02.10.1995 – 30.09.1996:  1. þm. VF, S EKG*
119 16.06.1995 – 02.10.1995:  1. þm. VF, S EKG*
    08.04.1995 – 08.06.1995:  1. þm. VF, S EKG*
118 04.10.1994 – 08.04.1995:  3. þm. VF, S EKG*
    01.10.1994 – 04.10.1994:  3. þm. VF, S EKG*
117 06.04.1994 – 01.10.1994:  3. þm. VF, S EKG*
    01.10.1993 – 21.03.1994:  3. þm. VF, S EKG*
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  3. þm. VF, S EKG*
115 21.10.1991 – 17.08.1992:  3. þm. VF, S EKG*
    01.10.1991 – 07.10.1991:  3. þm. VF, S EKG*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  3. þm. VF, S EKG neðri deild

Varaþingmaður:

112 02.04.1990 – 01.05.1990:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
    10.10.1989 – 01.11.1989:  4. þm. VF, S EKG efri deild, aðalmaður: Þorvaldur Garðar Kristjánsson
111 10.04.1989 – 27.04.1989:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
110 18.04.1988 – 11.05.1988:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
    29.02.1988 – 23.03.1988:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
108 11.11.1985 – 30.11.1985:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
107 14.05.1985 – 03.06.1985:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
106 13.02.1984 – 26.02.1984:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason
102 14.04.1980 – 02.05.1980:  1. þm. VF, S EKG neðri deild, aðalmaður: Matthías Bjarnason

Ráðherraembætti:

136 01.10.2008 – 01.02.2009: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
135 01.01.2008 – 30.09.2008: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
    01.10.2007 – 31.12.2007: landbúnaðarráðherra
    01.10.2007 – 31.12.2007: sjávarútvegsráðherra
134 24.05.2007 – 30.09.2007: landbúnaðarráðherra
    12.05.2007 – 30.09.2007: sjávarútvegsráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: sjávarútvegsráðherra
132 01.10.2005 – 30.09.2006: sjávarútvegsráðherra
131 27.09.2005 – 30.09.2005: sjávarútvegsráðherra

Embætti þingflokks:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: varaformaður þingflokks
140 01.10.2011 – 10.09.2012: varaformaður þingflokks
139 01.10.2010 – 30.09.2011: varaformaður þingflokks
138 27.04.2010 – 30.09.2010: varaformaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: formaður þingflokks
130 01.10.2003 – 01.10.2004: formaður þingflokks
129 27.05.2003 – 30.09.2003: formaður þingflokks
128 01.10.2002 – 10.05.2003: varaformaður þingflokks
127 01.10.2001 – 01.10.2002: varaformaður þingflokks
126 02.10.2000 – 30.09.2001: varaformaður þingflokks
125 01.10.1999 – 02.10.2000: varaformaður þingflokks
124 08.06.1999 – 01.10.1999: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: þingskapa­nefnd
144 09.09.2014 – 07.09.2015: þingskapa­nefnd
143 17.10.2013 – 08.09.2014: þingskapa­nefnd
131 01.10.2004 – 30.09.2005: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2004 – 30.09.2005: Íslands­deild þing­manna­ráðstefnunnar um norður­skautsmál
130 01.10.2003 – 01.10.2004: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
128 16.01.2003 – 10.05.2003: efna­hags- og við­skipta­nefnd
    01.10.2002 – 10.05.2003: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2002 – 10.05.2003: kjörbréfa­nefnd
    01.10.2002 – 21.01.2003: sjávar­útvegs­nefnd
127 01.10.2001 – 01.10.2002: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2001 – 01.10.2002: sjávar­útvegs­nefnd
126 02.10.2000 – 30.09.2001: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    02.10.2000 – 30.09.2001: sjávar­útvegs­nefnd
125 01.10.1999 – 26.09.2000: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.1999 – 26.09.2000: sjávar­útvegs­nefnd
124 08.06.1999 – 01.10.1999: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    08.06.1999 – 01.10.1999: sjávar­útvegs­nefnd
123 01.10.1998 – 07.05.1999: samgöngu­nefnd
122 01.10.1997 – 01.10.1998: samgöngu­nefnd
121 01.10.1996 – 01.10.1997: samgöngu­nefnd
120 02.10.1995 – 30.09.1996: samgöngu­nefnd
119 16.05.1995 – 02.10.1995: samgöngu­nefnd

Forsetaembætti:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: forseti
144 09.09.2014 – 07.09.2015: forseti
143 30.09.2013 – 08.09.2014: forseti
142 06.06.2013 – 30.09.2013: forseti

Aldursforseti (lengst þingseta):

142 05.06.2013 – 06.06.2013: aldursf.