Benedikt Jóhannesson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           : 10. þm. NA, V BenJ*
146 11.01.2017 – 11.09.2017: 10. þm. NA, V BenJ*
    29.10.2016 – 11.01.2017: 10. þm. NA, V BenJ

Ráðherraembætti:

147 12.09.2017 –           : fjármála- og efnahagsráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: fjármála- og efnahagsráðherra

Formaður nefnda:

146 06.12.2016 – 24.01.2017: efna­hags- og við­skipta­nefnd