Ari Trausti Guðmundsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  6. þm. SU, Vg ATG
146 22.05.2017 – 11.09.2017:  6. þm. SU, Vg ATG
    15.05.2017 – 22.05.2017:  6. þm. SU, Vg ATG með varamann: Daníel E. Arnarsson
    29.10.2016 – 15.05.2017:  6. þm. SU, Vg ATG

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: Íslands­deild þing­manna­ráðstefnunnar um norður­skautsmál
146 26.01.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild þing­manna­ráðstefnunnar um norður­skautsmál