Jón Steindór Valdimarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 19.09.2017 –           : 13. þm. SV, V JSV*
    12.09.2017 – 19.09.2017: 13. þm. SV, V JSV* með varamann: Sigrún Ingibjörg Gísladóttir*
    12.09.2017 – 12.09.2017: 13. þm. SV, V JSV*
146 01.06.2017 – 11.09.2017: 13. þm. SV, V JSV*
    25.05.2017 – 01.06.2017: 13. þm. SV, V JSV* með varamann: Sigrún Ingibjörg Gísladóttir*
    01.05.2017 – 25.05.2017: 13. þm. SV, V JSV*
    24.04.2017 – 01.05.2017: 13. þm. SV, V JSV* með varamann: Ómar Ásbjörn Óskarsson*
    11.01.2017 – 24.04.2017: 13. þm. SV, V JSV*
    29.10.2016 – 11.01.2017: 13. þm. SV, V JSV

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : varaformaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 19.09.2017 – 31.12.2018: stjórnskipunar- og eftirlits­nefnd