Þorsteinn Víglundsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 28.10.2017 –           :  7. þm. RN, V ÞorstV
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  5. þm. RN, V ÞorstV*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  5. þm. RN, V ÞorstV*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  5. þm. RN, V ÞorstV

Ráðherraembætti:

148 28.10.2017 – 30.11.2017: félags- og jafnréttismálaráðherra
147 12.09.2017 – 27.10.2017: félags- og jafnréttismálaráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: félags- og jafnréttismálaráðherra