Njáll Trausti Friðbertsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  4. þm. NA, S NF*
146 24.02.2017 – 11.09.2017:  4. þm. NA, S NF*
    17.02.2017 – 24.02.2017:  4. þm. NA, S NF* með varamann: Arnbjörg Sveinsdóttir*
    11.01.2017 – 17.02.2017:  4. þm. NA, S NF*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  4. þm. NA, S NF