Guðjón S. Brjánsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 26.03.2018 –           :  6. þm. NV, Sf GBr
    19.03.2018 – 25.03.2018:  6. þm. NV, Sf GBr með varamann: Jónína Björg Magnúsdóttir
    14.12.2017 – 19.03.2018:  6. þm. NV, Sf GBr
    28.10.2017 – 14.12.2017:  6. þm. NV, Sf GBr
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  8. þm. NV, Sf GBr
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  8. þm. NV, Sf GBr

Embætti þingflokks:

148 28.10.2017 – 04.12.2017: varaformaður þingflokks
147 12.09.2017 – 27.10.2017: varaformaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

148 14.12.2017 – 31.12.2018: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins

Forsetaembætti:

148 14.12.2017 –           : 1. varaforseti