Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 28.10.2017 –           :  5. þm. RN, S ÁslS
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  4. þm. RN, S ÁslS*
146 07.04.2017 – 11.09.2017:  4. þm. RN, S ÁslS*
    30.03.2017 – 07.04.2017:  4. þm. RN, S ÁslS* með varamann: Albert Guðmundsson*
    11.01.2017 – 30.03.2017:  4. þm. RN, S ÁslS*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  4. þm. RN, S ÁslS

Embætti þingflokks:

148 28.10.2017 –           : varaformaður þingflokks
147 12.09.2017 – 27.10.2017: varaformaður þingflokks
146 23.01.2017 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 27.10.2017: Íslands­deild NATO-þingsins
    12.09.2017 – 27.10.2017: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
146 26.01.2017 – 11.09.2017: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
    25.01.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild NATO-þingsins