Jóna Sólveig Elínardóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  9. þm. SU, V JSE*
146 01.05.2017 – 11.09.2017:  9. þm. SU, V JSE*
    24.04.2017 – 01.05.2017:  9. þm. SU, V JSE* með varamann: Jóhannes A. Kristbjörnsson*
    24.01.2017 – 24.04.2017:  9. þm. SU, V JSE*
    11.01.2017 – 24.01.2017:  9. þm. SU, V JSE*
    06.12.2016 – 11.01.2017:  9. þm. SU, V JSE
    29.10.2016 – 06.12.2016:  9. þm. SU, V JSE

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: utanríkismála­nefnd
146 26.01.2017 – 11.09.2017: utanríkismála­nefnd

Forsetaembætti:

147 12.09.2017 –           : 2. varaforseti
146 24.01.2017 – 11.09.2017: 2. varaforseti
    06.12.2016 – 24.01.2017: 5. varaforseti