Nichole Leigh Mosty - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           : 10. þm. RS, Bf NicM*
146 02.06.2017 – 11.09.2017: 10. þm. RS, Bf NicM*
    01.06.2017 – 01.06.2017: 10. þm. RS, Bf NicM* með varamann: Eva Einarsdóttir*
    24.01.2017 – 01.06.2017: 10. þm. RS, Bf NicM*
    11.01.2017 – 24.01.2017: 10. þm. RS, Bf NicM*
    29.10.2016 – 11.01.2017: 10. þm. RS, Bf NicM

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : varaformaður þingflokks
146 18.01.2017 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: velferðar­nefnd
146 25.01.2017 – 11.09.2017: velferðar­nefnd

Forsetaembætti:

147 12.09.2017 –           : 4. varaforseti
146 24.01.2017 – 11.09.2017: 4. varaforseti