Smári McCarthy - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           : 10. þm. SU, P SMc
    28.10.2017 – 14.12.2017: 10. þm. SU, P SMc
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  4. þm. SU, P SMc
146 15.05.2017 – 11.09.2017:  4. þm. SU, P SMc
    08.05.2017 – 15.05.2017:  4. þm. SU, P SMc með varamann: Oktavía Hrund Jónsdóttir
    27.03.2017 – 08.05.2017:  4. þm. SU, P SMc
    20.03.2017 – 27.03.2017:  4. þm. SU, P SMc með varamann: Oktavía Hrund Jónsdóttir
    29.10.2016 – 20.03.2017:  4. þm. SU, P SMc

Formaður nefnda:

148 14.12.2017 – 31.12.2018: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES